Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akisalimiana na wananchi wa Jiji la Arusha, wakati akitembea kuelekea katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru, kwa ziara ya kustukiza.
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akitembea katika Mitaa ya Jiji la Arusha kujionea hali ya mazingira akielekea Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru, kwa ziara ya kustukiza
Makamu wa Rais Mhe. Deogratius Ndejembi akisalimiana na Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa (UN) Mhe. Antonio Guterres, kabla ya mazungumzo yaliyofanyika Ofisi za Makao Makuu ya UN – New York, Marekani.
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akihutubia Kikao cha 81 cha Baraza Kuu la Umoja wa Mataifa (UNGA81), New York nchini Marekani.