Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Ofisi ya Makamu wa Rais

Wasifu

Mhe. Balozi. Dkt..Emmanuel John Nchimbi
Mhe. Balozi. Dkt.. Emmanuel John Nchimbi
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, 2025 - 2026

Mheshimiwa Balozi Dkt. Emmanuel John Nchimbi alizaliwa tarehe 24 Desemba 1971. Alikuwa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kuanzia Novemba 2025, na alitangaza kuwa amewasilisha barua yake ya kujiuzulu nafasi hiyo ya Makamu wa Rais kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, tarehe 25 Agosti 2026.

Settings
VPO | Wasifu
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Ofisi ya Makamu wa Rais

Wasifu

Mhe. Balozi. Dkt..Emmanuel John Nchimbi
Mhe. Balozi. Dkt.. Emmanuel John Nchimbi
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, 2025 - 2026

Mheshimiwa Balozi Dkt. Emmanuel John Nchimbi alizaliwa tarehe 24 Desemba 1971. Alikuwa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kuanzia Novemba 2025, na alitangaza kuwa amewasilisha barua yake ya kujiuzulu nafasi hiyo ya Makamu wa Rais kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, tarehe 25 Agosti 2026.

Settings