

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA MAKAMU WA RAIS

Anwani ya simu: "MAKAMU",
Simu Na: +255 026 2329006
Fax Na: +255026 2329007
Barua Pepe: ps@vpo.go.tz



Mji wa Serikali,
Eneo la Mtumba,
Mtaa wa Makamu wa Rais,

TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA KITUO CHA TAIFA CHA UFUATILIAJI WA KABONI (NCMC)

14 Februari 2026, DODOMA

Kufuatia uteuzi uliofanywa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan wa kumteua Dkt. Albina Andrew Chuwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya Kituo Cha Taifa Cha Ufuatiliaji Wa Kaboni (NCMC) , Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira) Mhe. Mhandisi Hamad Yussuf Masauni (Mb.) kwa mujibu wa Kifungu Na.29D (2) (b) cha Sheria ya Usimamizi Mazingira Sura 191 (The Enviromental Management Act,Cap 191) kama ilivyorekebisha na sheria Na.5 ya mwaka 2025 , amefanya uteuzi wa Wajumbe wa Bodi ya Kituo Cha Taifa Cha Ufuatiliaji Wa Kaboni (NCMC). Wajumbe hao ni :-

1. Bw. Khamis Hamza Khamis
2. Bi. Amne Sued Kagasheki
3. Bi. Farhat A.Mabrouk
4. Dkt. Ladislaus Kyaruzi
5. Bw. Rishad Bade
6. Dkt.Philipina Fenest Shayo

Uteuzi wa Wajumbe hawa umeanza tarehe 14 Februari, 2026 na utadumu kwa muda wa miaka mitatu (3).

Imetolewa na

Sarah Kibonde Msika

**Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Ofisi ya Makamu wa Rais**