

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MAKAMU WA RAIS**

Anwani ya simu: "MAKAMU",
Simu Na.: +(255)026 2329006
Nukushi.: +(255)026 2329007/2983150
Barua Pepe: km@vpo.go.tz



Mji wa Serikali,
Eneo la Mtumba,
S. L. P. 2502,
40406 DODOMA,
TANZANIA.

Azerbaijan

28 Februari 2023

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Philip Mpango leo tarehe 28 Februari 2023 amewasili katika mji wa Baku nchini Azerbaijan ambapo anatarajia kumwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan katika Mkutano wa Nchi Zisizofungamana na Upande Wowote (*Non – Aligned Movement*) unaotarajiwa kufanyika tarehe 02 Machi 2023 nchini humo.

Katika Mkutano huo, Nchi wanachama zitajadili kuhusu namna ya kukabiliana na athari za Uviko-19 pamoja na kuweka Azimio la pamoja (*NAM Vision on post-pandemic recovery*).

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Franco Singaile'.

Franco Singaile
Msaidizi wa Makamu wa Rais - Habari