

Mfuko wa Maendeleo ya Jamii (TASAF III)

TASAF III inatekelezwa katika Halmashauri 159 za Tanzania Bara na Wilaya zote za Zanzibar ambapo mpango huu umejikita katika maeneo manne ambayo ni Kunusuru na kutoa kinga kwa kaya maskini.

Pia inalenga kuboresha maisha na kuongeza kipato kwa kaya maskini kupitia uwekaji wa akiba, shughuli za kiuchumi, kujenga na kukarabati miundombinu katika sekta za elimu, afya na maji kwenye maeneo yaliyolengwa.

Aidha, Programu hii imekuwa na mafanikio kwa wananchi wa pande mbili zote za Muungano, ambapo ruzuku zinazotolewa kwa walengwa zimewasaidia kupata mahitaji ya msingi yakiwemo ya chakula, shule kwa watoto na miradi midogomidogo ya kujiongezea kipato.