

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MAKAMU WA RAIS**



TAARIFA KWA UMMA

**Namba za simu kuhusu Katazo la Matumizi ya Vifungashio vya
Plastiki kutumika kama Vibebeo**

Kufuatia Katazo la Matumizi ya Vifungashio vya Plastiki kutumika kama vibebeo vya bidhaa, Ofisi ya Makamu wa Rais imeandaa **namba maalumu za simu kwa ajili ya wananchi kuuliza maswali na kutoa maoni, ushauri ama taarifa yoyote.**

Mwananchi hataingia gharama kupiga simu katika namba hizi ambazo zinapatikana masaa 24, ukiwa na swali, maoni, ushauri ama taarifa yoyote usisite kuwasiliana nasi au kutuma ujumbe mfupi (SMS) au Ujumbe wa *Whatsapp* kwa namba zifuatazo:

KUPIGA BILA MALIPO

(0800 110 115)
(0800 110 116)
(0800 110 117)

SMS/WHATSAPP

+255 737 796 253
+255 737 796 252
+255 737 796 249

**IMETOLEWA NA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
11/03/ 2021**